Lórí àbájáde àwọn ohun èlò tuntun tó ń yípadà, iṣẹ́ ọnà ọlọ́gbọ́n àti àwọn àṣà aláwọ̀ ewé tí kò ní erogba púpọ̀,Àwọn ohun èlò tí kì í ṣe aṣọWọ́n ń kó ipa pàtàkì nínú àwọn ètò iṣẹ́ òde òní. Láìpẹ́ yìí, ìgbìmọ̀ olùdarí dókítà kẹta ti Donghua University Nonwovens dojúkọ àwọn ìmọ̀ ẹ̀rọ àti ìlò àwọn ohun èlò Nonwoven, èyí sì mú kí àwọn ìjíròrò jinlẹ̀ bẹ̀rẹ̀.
Àkótán Ilé-iṣẹ́ àti Ìtọ́sọ́nà Ètò Ìmọ̀-ẹ̀rọ Ìdàgbàsókè Dídára Gíga
Li Yuhao, ọ̀gá ẹ̀rọ China Industrial Textile Association, ṣe àtúnṣe ipò iṣẹ́ náà, ó sì pín ìtọ́sọ́nà ìwádìí àkọ́kọ́ ti Ètò Ọdún Márùn-ún Kẹẹ̀ẹ́dógún. Àwọn ìwádìí fihàn pé ìṣẹ̀dá tí kò ní ìhun ní China pọ̀ sí i láti ohun tó ju mílíọ̀nù mẹ́rin lọ ní ọdún 2014 sí ògógóró tó tó mílíọ̀nù mẹ́jọ àti mẹ́jọ mẹ́jọ ní ọdún 2020, ó sì padà sí mílíọ̀nù mẹ́jọ àti mẹ́rìndínlọ́gọ́rin ní ọdún 2024 pẹ̀lú ìwọ̀n ìdàgbàsókè ọdọọdún tó jẹ́ 7%. Àwọn ọjà tí wọ́n kó jáde sí àwọn orílẹ̀-èdè Belt and Road jẹ́ 60% gbogbo rẹ̀, èyí sì di ohun tó ń mú kí ìdàgbàsókè tuntun wáyé. Ètò Ọdún Márùn-ún Kẹẹ̀ẹ́dógún dojúkọ àwọn agbègbè pàtàkì mẹ́sàn-án, tó boìlera àti ìlera, ààbò àyíká, awọn ọkọ ayọkẹlẹ agbara tuntunàti àwọn aṣọ onímọ̀, tí wọ́n ń gbé ìṣọ̀kanpọ̀ pẹ̀lú àwọn ẹ̀rọ itanna àti àwọn ìmọ̀ ẹ̀rọ AI lárugẹ.
Àwọn Ìmọ̀ Ẹ̀rọ Amúṣẹ́dára Ń Dá Àwọn Ohun Èlò Ìṣàlẹ̀ Gíga Jùlọ
Nínúaaye àlẹmọ, àwọn olùwádìí ń ṣe àtúnṣe láti orísun náà. Ọ̀jọ̀gbọ́n Jin Xiangyu láti Yunifásítì Donghua dábàá ìmọ̀ ẹ̀rọ elekitiriki olómi, èyí tí ó ń mú kí iṣẹ́ àlẹ̀mọ́ pọ̀ sí i ní 3.67% àti dín agbára ìdènà kù ní 1.35mmH2O ní ìfiwéra pẹ̀lú elekitiriki oníná. Ọ̀jọ̀gbọ́n Xu Yukang láti Soochow University ṣe àgbékalẹ̀ ohun èlò àlẹ̀mọ́ PTFE tí a fi vanadium ṣe pẹ̀lú iṣẹ́ àṣekára ìbàjẹ́ dioxin 99.1%. Ọ̀jọ̀gbọ́n Cai Guangming láti Wuhan Textile University ṣe àgbékalẹ̀ àwọn point tí kò ní ìyípo gígaàwọn ohun èlò àlẹ̀mọ́àti àwọn káàtírì àlẹ̀mọ́ tuntun tí a ti ṣe pọ́, èyí tí ó mú kí ìgbésí ayé iṣẹ́ àti ipa ìwẹ̀nù eruku sunwọ̀n síi.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-05-2026